รบกวนเพื่อนๆที่ใช้รองพื้นimpress ค่ะ สีผิวประมาณนี้ใช้เบอร์อะไรคะ

พอดีอยู่ที่อเมริกาค่ะเลยลองด้วยตัวเองไม่ได้ต้องฝากคนอื่นซื้อ(เสี่ยงมาก) แต่อยากลองค่ะ
อยากทราบว่าแบบครีมหรือแบบลิขวิดเนียนสวยกว่ากันคะ
และสีผิวแบบเราควรใช้เบอร์อะไร ขอทั้งแบบลิขวิดทั้งแบบครีมเลยค่ะ
ผิวขาวค่ะ ขาวเลยไม่ค่อยเหลือง
รองพื้นที่ใช้ๆอยู่เช่น
ใช้Mac nc15-20. แล้วแต่รุ่น
nars sheer glow สี mont blanc
ysl touche eclat foundation สีbr20
covermark extra formula สี01
รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น