สุภาพบุรุษจุฑาเทพ...สะใภ้จุฑาเทพที่คุณชอบ

เล่นเน๊ตไปเห็น ปกหนังสือเล่มนี้ ก็เมื่อหายไปจากแผงแล้ว
(ผ่านไปสองเดือน) อยากได้จัง แต่หาไม่ได้แล้วค่ะ

สะใภ้จุฑาเทพ สวยมากทุกคน แต่ถ้าให้โหวตยกให้แต้ว
เพราะทำให้เราเซอร์ไพรส์ มากที่สุดด้วยบทอีสร้อย

เอามาให้โหวตเล่นๆ อย่าซีเรียส ดราม่ากันนะคะ  ขำๆ กันค่ะ กับคนที่ชอบซีรีย์เรื่องนี้

*** ปิดโหวต วันที่ 20 มิถุนายน พ.ศ.2556 เวลา 20:58:05 น.
1.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่