ฐานทัพเรือสัตหีบ

เมื่อคืนได้ดูข่าว การฝึกรบของทหารที่ฐานทัพเรือสัตหีบ
ชายหาดขาวสวยมากกกกก สีน้ำทะเลก็ฟ้าสดใส น่าไปเที่ยวจังเลยค่ะ

คำถาม 1.เค้าเปิดให้นักท่องเที่ยวไปเที่ยวได้ไหมค่ะ อยากไป

2.ภาพนี้ มันที่เดียวกันไหมค่ะ ทำไมมันต่างกันจัง เห็น 2 ภาพแรกก็อยากไป แต่พอเจอภาพนี้แล้ว ไม่อยากไปแล้วอะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
หาดนางรำครับ เพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตนี้เองสวยครับอยุ่ข้างอุ่ต่อเรือ เปิดทุกวันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่