มาสารภาพวันนี้เข้าห้องน้ำผิด -0- ใครเคยเป็นเหมือนผมมั้ง?

เหตุเกิดที่มหาลัย เรื่องมันอยู่ว่า วันนี้ช่วงพักกลางวันผมกับเพื่อนๆก็มากินข้าวกัน ผมเป็นคนไส้ตรงมาก55+ กินเสร็จเป็นต้องเข้าห้องน้ำทุกที พอกินกันเสร็จเพื่อนมันบอกว่าจะไปเอาใบสมัครทุนการศึกษาที่ตึกคณะอื่น ซึ่งผมก็เคยไปไม่กี่ครั้ง ระหว่างเดินไปก็รู้สึกอยากเข้าห้องน้ำ

เพื่อนมันบอกว่าไปเอาใบสมัครชั้น2 ผมก็มองหาห้องน้ำ ก็เห็นว่าชั้น1 ห้องน้ำชายอยู่ทางซ้าย ห้องน้ำหญิงอยู่ทางขวา
แต่ก็ยังไม่ได้เข้า แล้วเดินขึ้นไปชั้น2กับพวกมัน พอถึงชั้น2มันก็ไปเอาใบสมัครกัน ผมก็บอกมันว่า"เดี๋ยวกูไปขี้ก่อน เสร็จแล้วรอกูด้วย"
(ขอโทษถ้าหยาบคาย55+)

แล้วก็รีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำที่ชั้น2 ฝั่งซ้าย ตอนนั้นห้องน้ำไม่มีคน พอเข้าไปนั่งถ่ายสักพักแบบจัดเต็ม
เพราะเห็นว่าไม่มีคน อิอิ และแล้วก็มีคนเข้ามา แล้วก็มาบิดประตูห้องผม ห้องส้วมมันมีอยู่2ห้อง อีกห้องชำรุด
ผมก็ใส่รีบล้าง รีบใส่กางเกง พอเสร็จ ก็เปิดประตูออกมา เท่านั้นแหละ ผมอุทาน "เห้ยย!!!" (พร้อมกับคิดในใจ กรรมละ กูเข้าห้องน้ำผิดTT)
เจอผู้หญิงอยู่ตรงกระจกล้างมือ 2คน สงสัยจะเป็นเพื่อนกัน เค้าก็ทำหน้าเหวอเลย แล้วก็หันไปหาเพื่อนของเธอ

ผมนี่ทำไรไม่ถูกเลย กำลังจะรีบจั้มเท้าออก แต่นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ล้างมือนี่หว่า(เป็นมารยาทดี เหอๆ) หันกลับไปเปิดก๊อก ล้างมือ
แล้วรีบวิ่งออกมาเลย
อายมากก

ออกมาจากห้องน้ำเพื่อนก็ยืนคุยกันอ รอผมอยู่ ผมก็เล่าให้เพื่อนฟัง มันก็บอก"ว่าละเมื่อกี้พวกกูเข้าไม่เจอเลย"
แล้วมันก็ขำ ฮากันยกใหญ่ มันบอก"ก็ยังล้างมือต่ออีกนะ เป็นกูรีบวิ่งออกมาละ"
ขำกันอยู่สักพัก เธอคนนั้นกับเพื่อนของเธอ ก็ออกมาจากห้องน้ำ แล้วก็มองมายิ้มให้ผม ผมนี่เขินน บอกไม่ถูกเลย ><

สรุปแล้วชั้น2ห้องน้ำมันสลับข้างกัน ไม่เหมือนชั้น1 ห้องน้ำหญิงอยู่ซ้าย ห้องน้ำชายอยู่ขวาซะงั้น
อายโคตรร >\\\\<

ใครเคยเจอเหตุการณ์คล้ายๆกันก็มาแชร์กันได้นะครับ อย่าให้ผมอายคนเดียวเลยย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เคยค่ะ บ่อยด้วย ในจังหวะที่รีบๆ อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่