ถ้าพี่ๆซื้อรถมาใหม่แล้วจะแต่งรถจะเลือกแต่งอะไรก่อนระหว่าง แต่งเอาสมรรถนะ กับ แต่งสวย ค่ะ

กระทู้คำถาม
ถ้าเกิดซื้อรถมาใหม่แล้วมีงบแต่งก้อนแรกในงบที่จำกัด (ประมาณ 3-4 หมื่น + - ไม่เกิน 5 หมื่น) พี่ๆจะแต่งอะไรก่อนค่ะระหว่าง

1. แต่งเพื่อเอาสมรรถนะ เช่น โช๊คอัพดีๆ ค้ำโช๊คต่างๆ ฯลฯ
2. แต่งเพื่อเอาสวย (ภายนอกก่อน) เช่น สเกิร์ตรอบคัน ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ สปอยเลอร์ ฯลฯ

ไม่รวมล้อแม๊กนะค่ะ เพราะมีงบแยกไว้แล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่