You never walk alone on a doi

กระทู้สนทนา
คุณจะไม่มีวันเดินไปดอยอย่างเดียวดาย
ขำๆนะครับขอเป็นกำลังใจให้ตัวเองแล้วพี่ๆน้าๆทุกท่าน
ก่อนหน้านี้(เดือนที่แล้ว)พอร์ทผมกำไรรวม40% ปัจจุบัน
พอร์ทผมกลับมาขาดทุน10% แต่ก็ยังยิ้มได้สบายๆ เพื่อนๆถาม
ทำไมไม่ขายก่อนตอนได้กำไร 555 อยากบอกถ้ารู้ตรูคงขายไปแล้วแหละ แถมมันยังบอกอีกว่าตอนนี้ขาดทุนน้อยอยู่ตัดใจคัดซะเถอะ
หนักได้กลายเป็นเบา(เพื่อนผมเป็นเด็กเทคนิค) ผมเลยบอกมันไปว่า ทางใครทางมันอีก2-3ปีค่อยมาดูกัน
สรุป คือยังไงก็ไม่ขายครับ เราจะดอยไปด้วยกัน สักวันต้องเป็นวันของเรา
ปล.ขออภัยเนื้อหาน้อยอาจไม่ค่อยมีสาระ ขอตัวไปทำงานต่อก่อนครับได้เวลาแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่