@### ผมถามเพื่อนๆนิดนึงครับมีใครเคยเจออุปสรรคที่ว่ารักกันมาตั้งนานแต่มาเลิกกันเพราะเรื่องสินสอดแต่งงานบ้างครับ ###@

กระทู้คำถาม
ใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับแบบว่าคบกันมาตั้งนานพอจะแต่งงานกันแต่สุดท้ายตกลงสินสอดกันไม่ได้เลยต้องเลิกลากันไป
พอดีผมพึ่งปลอบใจเพื่อนผมอ่ะครับ คบกับแฟนเค้ามานานหลายปีพอจะแต่งงานกัน ดันตกลงสินสอดกันไม่ได้ เลยต้องเลิกลากันไป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่