การใช้งาน PayPal

ตอนสมัคร  กรอกหมายเลขบัตรเครดิตที่สมัคร PayPal เพื่อเป็นหลักประกันอย่างเดียวใช่ไหม ใช้เวลาเรามีปัญหาใดๆเค้าหักเลย  ไม่ใช่ที่เงินเข้า ใช่ไหมครับ
เวลาถอนเงินเราก็กรอกบัญชีปลายอื่นใช้ไหมครับ และ สามารถเปลี่ยนบัญชีปลายทาง ได้เรื่อยๆไหมครับ

พอดีจะขายของใน EBAY พอเงินเข้า PayPal มาแล้วเรา ถอนออก มาใส่บัญชีเราได้เลยไหม เรามีหลายบัญชี ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่