ช่วยหน่อยครับ อิตาลี สวิตเซอร์แลนด์ เอาไงดี

ผมอยู่สวีเดนครับ วันเสาร์นี้ ผมจะไปเที่ยวปารีส ห้าวัน แล้วจองตั๋วไปลง มิลาน ต่อ

ทีนี้ กำลังคิดไม่ตกว่า จะวางแผนเที่ยวยังไงดีครับ  อยากเที่ยวทั้ง มิลาน เวนิส ฟลอเรนซ์ โรม และ สวิตเซอร์แลนด์ด้วยครับ

ผมจะวางแผนเที่ยวยังไงดีครับ

เริ่มต้นจากมิลานครับ  เพราะสวิตซ์ก็อยู่ข้างบน ฟลอเรนซ์ โรม ก็อยู่ทางใต้  ควรไปเที่ยวไหนก่อน ดีครับ

ใครมีประสบการณ์บ้างครับ

เป็น open trip ครับ ตอนแรกกะไปปารีสอย่างเดียว แต่ไปไงมาไงไม่รู้ อิตาลี สวิตซ์ โผล่มาเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่