เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

กำลังจะรับปริญญา ยังหาลิปติดทนนานไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือกำลังจะรับปริญญาค่ะ คิดว่าจะแต่งหน้าเอง

มีลิปสติก พวก revlon อยู่แล้ว แต่กลัวไม่ติดทนนาน

ตอนนี้ทราบมาว่า ของ occ lip tar ดี ติดทน

เลยอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆ

ช่วยแนะนำสีของocc lip tar ที่สวยเหมาะกับงานรับปริญญา

หรือยี่ห้ออื่นๆ ด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่