เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยยด้วยยย !! ใครรู้วิธีแก้หน้าอกหย่อนคล้อยบ้างคะ

กระทู้นี้อาจมีคำพูดเรทบ้างนะคะ ยิ้ม
คือเรามีปัญหาหน้าอกหย่อนคล้อยมากๆเลยค่ะ
ลูกก็ยังไม่มี อายุก็ยังไม่20เลย
คือเราเป็นคนเนื้อนิ่วเนื้อเหลวมากค่ะ น่มน้มของเราก็หย่อนตั้งแต่ผุดโผล่ขึ้นมาเลยค่ะ
แรกๆก็ไม่ซีเรียสอะไร ไซส์ก็ B75 ปกติค่ะ พยายามหาบราที่ช่วยพยุง ยกกระชับที่สุดเลยค่ะ
แต่หลังๆกำเริบหนักค่ะ เหมือนมันจะลงไปกอง พอใส่บราไปได้ซักครึ่งวัน
มันจะหลวมเลยค่ะ แบบข้างบนมันโล่ง เลยค่ะ ขอบเสื้อในก็จะโผล่
นี่เล่าหมดเปลือกเลย อัดอั้นมาก และอายด้วยย >/////<
TT. ใครพอรู้จักครีมนวดกระชับที่ดีๆบ้างคะ พวกท่าออกกำลังกายก็พอหาๆมาแล้วค่ะ
หรือหนูควรไปหาหมอ ช็อตไฟฟ้ามันซะ 55
ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ กับกระทู้แรกเรื่องหนักอกหนักใจ -////-เศร้าพาพันเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่