Galaxy S4 มี App ที่ใช้ฟังวิทยุ ไม่ต้องต่อเน็ตไหมครับ

กำลังตัดสินใจจะซื้อ S4  ซึ่งทราบมาว่ามันไม่มี FM Tuner มาในเครื่อง  แต่โดยปกติตอนเช้าผมชอบฟังวิทยุพวกคลื่นข่าวช่วงระหว่างเดินทางไปทำงาน  ซึ่งถ้าฟังผ่านเน็ตไม่รู้ว่าจะเปลืองเน็ตแค่ไหน  (ใช้โปรรายเดือนแบบคิดตาม MB)  

เลยอยากรู้ว่าพอมี App ที่ฟังวิทยุได้แบบไม่ต้องใช้เน็ตมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่