ท้องแต่เจ็บรอบสะดือขอคำแนะนำด่วนค่ะ

อย่างที่เกิ่นมานะค่ะ ณ.ตอนนี้ท้องได้ 11วีคแล้วค่ะ รบกวนผู้รู้แนะนำด่วนๆๆด้วยนะค่ะ  คือเมื่อเช้าหลังจากตื่นมา ก็เริ่มมีอาการเจ็บที่รอบๆสะดือเจ็บแบบเหมือนระบม รอบๆบริเวณถึงกับงอตัว ยืดตัวก็เจ็บ โทร ถามหมอก็บอกไม่เป็นไร เกิดได้ครับอาการแบบนี้ เดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง แต่นี่ก็ยังไม่ดีเลยยังคงมีอาการเหมือนเดิม เพื่อนๆพี่ๆว่าเราควรไปหาหมอท่านอื่นดีมั้ยค่ะ ลืมบอกเราท้องด้วยวิธี ivfค่ะ ไม่ได้ท้องธรรมชาติ นี่ก็ใกล้มืดละยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาไงดี แนะนำหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่