อยากขอความช่วยเลือกซื้อครีมบำรุงหน้าให้คุณพ่อค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเลือกซื้อแบบไหนดี

ดอกไม้เนื่องจากช่วงนี้คุณพ่อทำงานออกแดดมากกว่าปกติ และท่านก็ไม่ค่อยดูแลตัวเองเท่าไรดอกไม้
เลยอยากจะเลือกซื้อครีมบำรุงสำหรับผู้ชายที่ออกแดดมากๆๆ แล้วแดดก็แรงมากขึ้นทุกวัันค่ะ พระอาทิตย์
คือท่านผิวเข้มอยู่แล้ว แต่ยิ่งโดนแดดยิ่งหมองเลยค่ะ เข้ามาดู
อมยิ้ม17ควรจะต้องเลือกใช้ครีมบำรุงแบบไหนดีค่ะที่จะให้ผิวหน้าดีขึ้นมาบ้าง TT พลุ

แสดงความคิดเห็น
Preview