เลือกโบรกเกอร์ไหนดี ?

ผมจะไปเปิดบัญชีซื้อขายหลักทรัพย์แบบ cash balance ถ้าผมตัดปัญหาเรื่องเงินเปิดบัญชีขั้นต่ำ กับ
ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำ 50 บาท  รายชื่อโบรกเกอร์สมาชิก ใน settrade ผมคิดว่าโบรกเกอร์แต่ละโบรกเกอร์
ก็ไม่น่าจะแตกต่างกัน ถ้าเราเทรดออนไลน์เอง โปรแกรมก็ใช้ streaming pro เหมือนๆกัน(หรือเปล่าไม่แน่ใจ)
ถ้าเป็นอย่างที่ผมคิดจริง ผมก็เลือกตามที่สะดวกได้เลยใช่ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่