สอบถามสาวๆ ชอบให้ผู้ชายใช้นำ้หอมตัวไหน

กระทู้คำถาม
คือผมจะซื้อ น้ำหอมครั้งแรกครับงบน้อย มีงบไม่เกิน 2000   ยังเรียนมหาวิทยาลัยอยู่ แต่้งตัว style rock vintage ส่วนใหญ่ใส่ของ cps chaps
เดฟๆขาดๆนิด หน้าตาไม่ดีแต่ก็ไม่ถึงกับแย่ ผิวคล้ำ ถ้ากับคนไม่รู้จักร จะมาดเข้มๆ ขรึมๆ ไม่พูดไม่จา ขี้เก๊ก  แต่ถ้าอยู่กับคนที่รู้จักรจะเฮฮา ยิ้มตลอดเวลา(กลายเป็นเสียบุคลิกไปเลยครับ ทำอะไรก็ยิ้ม พูดๆไปก็ยิ้ม เพื่อนพูดไรก็ยิ้มตลอด) เล่นมุขแป๊กๆ ตลอด (ตั้งใจแป๊กเพราะแป๊กนี่ละมันถึงขำ 555+)  แนะนำน้ำหอมทีครับ ส่วนตัวชอบ น้ำหอมของ cps แต่ดูมันจะเข้ากันเสื้อเกินไป
ไปTest Bvlgari Aqua pour homme มาแรกๆฉุนมากไม่ชอบเลย พอเก็บเข้ากระเป๋ามาดมพรุ่งนี้หอมมาก ไม่ชอบแนว ผู้ใหญ่ๆ เช่น jaguar เก็บไว้ 2-3 วันก็ยังไม่ชอบอยู่   

ตอนนี้กำลังมอง

Diesel fuel for life for men(ไม่เคยลอง แต่เห็นเค้าบอกว่าหอม)
Bvlgari Aqua pour homme(ลองแล้วหอมใช้ได้ครับ)
Bvlgari Extreme pour homme(เห็นเค้าว่าหอมแต่ไม่รู้เหมาะหรือเปล่า)
CPS CHAPS(ชอบกลิ่นนี้ที่สุด แต่อาจะมีแต่เราชอบ คนอื่นอาจไม่ชอบ)

สาวๆมีกลิ่นไหนแนะนำอีกไหมครับ จะลองไปTestดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่