ชีวิตรันทด เข้าตัวไหนตัวนั้นร่วง พอกำลังจะซื้อก็ซื้อไม่ทัน ตัวนั้นวิ่ง

พอร์ทผมถือ หลัก ๆ สามตัวมาเป็นปี ปี แล้ว คือ อินทัช 55 ฿ ไรม่อน 1.6 ฿ แต่อีกตัว
ซื้อเท่าไรไม่เคยได้สักที ซื้อเป็นร่วง ช่วงแรก เล่น SMT ต่อมาเล่น CPF ก็ร่วงจาก 35 ฿
มา 28 ฿ ต่อมาเล่น APCS ก็ร่วงเหลือ 4.3 ฿ ต่อมาเล่น TUF ก็ร่วงจาก 69 ฿ ไปเหลือ
59 ฿ สรุปหาตัวที่สามให้พอร์ตยากมากครับ ทำอย่างไรดีครับ

ล่าสุดเมื่อวานนี้เข้า AS ปรากฎงบร่วง เปิดมาเช้านี้ร่วงมาเกือบ 10% เลยครับ
เฮ้อออ

พอเช้าและบ่าย นั่งต่อราคา เดมโก้ 15.2 15.4  ไม่ได้สักที วิ่งหนีไป 16.0 ฿
เฮ้อออ ไม่รู้จะว่าอย่างไรดี

ใครมีหุ้นเด็ดแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่