--- Michelin Pilot street มันกลัวน้ำจริงหรือเปล่าครับ ---

กระทู้สนทนา
ท่านใดได้ลองใช้ ยางมอเตอร์ไซค์ Michelin Pilot street แล้วครับ  อยากทราบว่าการใช้งานเป็นอย่างไร

ผมกำลังจะซื้อมาสวมกับล้อแม็กที่อยู่กับรถ X1r ของผมครับ  แน่นอนต้องแบบ Tubeless อยู่แล้ว

แต่เกิดลังเล เมื่อผมเจอท่านนึงในเฟสบุ๊ค  ท่านนี้ได้นำยางรุ่นนี้มาใช้หลังจากยางเปิดตัวได้ไม่กี่วัน

ต่อมาไม่กี่วันเช่นกัน  เค้าก็โพสต์ลงเฟสบุ๊คของเขาว่า  เจอฝนลื่นสลัด 555...

ผมชักเริ่มไม่มั่นใจเสียแล้ว  ขอความเห็นหน่อยครับ  ใครได้ใช้ Pilot street แล้วบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่