รบกวนแนะนำแอพซ่อนรูป โฟล์เดอร์หนอยค่ะ

กระทู้คำถาม
ใช้โทรศัพท์ samsung ค่ะ วันนี้ลองโหลดแอพหลายแอพมาลองแล้วแต่ยังไม่โอเคเลย ***คือเซฟหน้าเว็บเป็นhtmlใส่ไว้ใน sdcard มาค่ะ เซฟในคอมแล้วค่อยลงใส่การ์ด แล้วโหลดพวก html reader เอามาอ่าน ปัญหาอยู่ที่ว่า ***ตอนเซฟจะได้ไฟล์มาสองไฟล์ คือ.html กับโฟลเดอร์นึงที่เก็บพวกรูปภาพ พอเอาลงก็เปิดดูได้ปกติ แต่พอเข้าแอพอัลบั้มรูปภาพพวกที่เป็นองค์ประกอบของเว็บก็โผล่มาเต็มไปหมด เยอะมากๆ ทั้งอีโมติคอน อื่นๆจนเละเลย จะหารูปอะไรก็หาไม่เจอ ก็เลยไปหาโหลดแอพมาซ่อนพวกรูปภาพ เท่าที่ลองมาซ่อนได้ก็จริง แต่พอดูเปิดดูไฟล์จาก.html รูปภาพก็ไม่แสดงเหมือนกันค่ะ

คืออยากได้แอพ/วิธี ที่ซ่อนรูปภาพที่แสดงในแอพอัลบั้มเท่านั้นค่ะ เวลาจะเปิดดู.html จะเข้าไปแอพไฟล์ส่วนตัวที่มากับซัมซุง ก็อยากให้มันแสดงรูปในน้นเหมือนกัน

หรือมีวิธีซ่อนตั้งค่าของแอพอัลบั้มด้วยมั้ยคะ เช่นแบบว่าแสดงแต่รูปในตัวเครื่องก็ได้

ขอบคุณค่ะ
ปล.อาจจะพิมพ์ผิดไปบ้างพิมพ์ในโทรศัพท์ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่