Facebook เหมือนถูกHack และปิดไปครับ มีวิธีการกู้คืนอย่างไรบ้างครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

คือเรื่องเกิดกับน้องสาวน่ะครับ ไปเข้าค่ายกลับมาพบว่าเฟสบุ๊กถูก Hack และเข้าใ้ช้งานไม่ได้

คนอื่นลองค้นหาชื่อ ยังพบอยู่ แต่ขึ้นว่า

Sorry, this page isn't available
The link you followed may be broken, or the page may have been removed.

ส่วนน้องลองใช้การลืมรหัสผ่านแล้ว ก็ไม่ได้รับ Email ตอบกลับมาครับ (Email ถูกต้องแน่นอน)

คือระหว่างที่น้องสาวไปเข้าค่ายมานี่ ตัวผมเห็นความเคลื่อนไหวในเฟสน่ะครับ แต่ต้องไม่ได้เอา Tablet ไป ไม่ได้เข้าใช้งานแน่นอน
ผ่านไปวันนึง ก็ขึ้นข้อความด้านบนครับ

ท่านใดที่เคยเจอสถานการณ์นี้มาแล้ว ขอความช่วยเหลือสักนิดครับ ต้องทำอย่างไร
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่