แนะนำซีรีย์เกาหลีดราม่าเข้มข้น เลิฟซีนจัดเต็ม พระเอกหล่อ(นางเอกช่างมัน) แล้วจบแฮปปี้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ถ้าเป็นซีรี่ย์แนวๆ You are my destiny จะดีมากเลยค่ะ

ขอบอกไว้ก่อนว่าเคยดูมาทั้ง 3 เรื่องเองค่ะ แหะๆ

1. you are my destiny สนุกมาก ดูเพราะนางเอก น่ารักดี พระเอกก็หล่อดีนะ(คริๆ) แต่รวมๆคือชอบเนื้อเรื่องแหละ
2.winter love song เคยได้ยินเพลงประกอบ ชอบมากเลยไปหามาดู แต่เศร้าไป ดูแล้วจิตตก ไม่ค่อยชอบ
3.full house เพื่อนดู เลยดูตาม สนุกดี แต่เราดูพากษ์ไทย เลยไม่ชอบไปเลย

เอาเป็นว่าอยากให้แนะนำแนวๆ You are my destiny ละกัน แต่อยากดูแบบเลิฟซีนเยอะๆ ชอบอ้ะ(คริๆ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่