มีใครเคยซื้อแอพเขียนกราฟหุ้นบ้างคะ

คือว่าเรากำลังตามหาคนที่เคยซื้อแอพแนวเขียนกราฟพวกหุ้น
ช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อจบ ป โทอยู่อะคะ เพราะว่าเราหาคนที่เคยซื้อแอพประเภท finan ยากมากๆเลย

เลยอยากมารบกวนพี่ๆในห้องสินธร ที่ใช้ไอโฟนหรือแอนดรอยช่วยเข้าไปทำให้หน่อยค่ะ

ทำง่ายๆไม่นาน ใครช่วยทำแล้วเรามีแจกสติ๊กเกอร์ไลน์ให้ฟรีด้วยค่ะ

เข้าผ่านสองช่องทางค่ะ คือ แฟนเพจ facebook ของเรา ค้นหาคำว่า appresearch

หรือลิงค์แบบสอบถามคือ surveycan ดอทคอม ทับ survey109417

ขอโทษถ้าเป็นการเข้ามารบกวนพี่ๆนะคะ

ปล. หนูไม่ใช่บริษัทรับทำวิจัยนะคะ หนูเป็นนักศึกษา ปโทคนหนึ่งที่อยากเรียนจบจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่