ถ้าต้องเลือก eye shadow ระหว่าง sleek กับ wet'n wild?

ถามเพื่อน ๆ หน่อยนะคะ ระหว่าง eye shadow ระหว่าง sleek กับ wet'n wild ควรจะเลือกยี่ห้อไหนดี อันไหนดีกว่ากัน สีติดทน และสีแจ่มกว่ากันตอนนี้ Sleek มีสีสวย ๆ เต็มไปหมดเลย อยากได้ ส่วนของ wet'n wild ก็ยังไม่เคยใช้ อยากลอง...เลือกไม่ถูกเลยค่ะ

ส่วนตัวเรามี palette sleek i-divine Storm อยู่แล้วพาเลทนึง แต่อยากได้อีก เลยต้องมาขอความเห็นและคำแนะนำของเพื่อน ๆ หน่อย ว่า จะเลือกยี่ห้อไหน และพาเลทไหนดี ใจตอนนี้อยากเหมามันซะทุกรุ่น แหะๆๆ >_<

ช่วยแนะนำผู้หญิงโลภมากคนนี้หน่อยนะคะจุ๊บๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่