เน็ต เคเบิลของtrue IP มันจะไม่เปลี่ยนเลยเหรอครับถึงแม่จะรีราวเตอร์

คือถ้าเราเล่นเกมหรือเข้าห้องแชทอะไรแล้วโดนแบบ ip งี้รีราวเตอก็ช่วยอะไรไม่ได้เลยหรอครับ หรือมันมีกำหนดปิดกี่วัน ip ถึงจะเปลี่ยน

งี้มันก็เหมือนเค้า fix ip กับ mac address ตัวราวเตอเลยดิครับ

แล้วขอถามอีกอย่างนะครับแล้วถ้าทำจะเวปนี่ใช้ขอดีของตรงนี้ได้หรือป่าวครับคือไม่ต้องไปขอ fix ip ใช้อันนี้เลยได้หรือป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่