อยากขายของส่งเหล้าทุกประเภท ใครพอจะมีลู่ทางหรือมีประสบการ์ณแนะนำทีครับ

คือว่าอยากลองทำธุรกิจล้านขายส่งเหล้า เช่น หงษ์ทอง เบียร์ลีโอ แก่งเสือเต้น และอีกหลายชนิดแต่อยากทราบแหล่งที่ต้องไปติดต่อ บริษัทส่งสินค้าพวกนี้ที่ไหน คือว่าผมอยู่เชียงรายน่ะครับ และจะใช้งบประมาณเท่าไหร่ในการทำธุรกิจรี้ผมเห็นบางร้านสร้างเป็นโกดังเก็บสินค้าพวกนี้เลยครับใครรู้แหล่งที่พอจะติดต่อช่วยบอกวิธีการอย่างละเอียดและเบอร์โทรที่ใช้ในการติดต่อให้ทีครับ ขอข้อเสนอแนะด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่