กราฟหุ้น INTUCH ครับ

กระทู้สนทนา

จากกราฟราคาได้ไปชนแนวรับที่ 82 แล้วเด้งกลับ เพื่อไปทดสอบที่high เดิมคือ 86
และถ้าทะลุ 86 ได้ จะมีโอกาสที่จะไป90ได้ และ NVDR ยังสะสมอยู่เรื่อย
ถ้าต้องการสะสม ก็รอย่อตัวอีกหน่อย เพื่อที่จะเก็บที่ประมาณ80-83
แต่ถ้ากลัวว่าดัชนีจะลงแรงก็ ขายทำกำไรบางส่วนก็ได้นะครับ

ปล.ที่1 ผมไม่ได้เป็นเซียนนะครับ แค่อยากแบ่งปัน
ปล.ที่2 ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน
ปล.ที่3 การลงทุนมีความเสี่ยงผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุน
เม่าเคาะซื้อเม่าคัทลอสเม่าจอแดง2เม่าขายหมูเม่าติดดอย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่