พึ่งซื้อเสือหมอบมา ปวดหว่างขามากๆ ถ้าขี่ใกล้บ้านประมาณ 4กิโลจำเป็นต้องใส่กางเกงจักรยานไหมครับ

กระทู้คำถาม
พึ่งซื้อเสือหมอบ Bianchi Impulso 105 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วตอนนี้ซื้อกางเกงจักรยานมาใส่แล้วแต่ก็ยังคงรู้สึกเจ็บทุกครั้งที่ปั่นจักรยาน ทีนี้ถ้าผมเอามาปั่นช่วงสั้นๆภายในซอย มันจำเป็นต้องใส่ไหมครับบางทีไปธุระแค่แป่บเดียวเอง...ปั่นใกล้ไม่เหนื่อยมากแต่เจ็บมากกว่า =="
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่