รบกวน ช่วยผมเลือกครีมสำหรับผู้ชายด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมใช้ 2 ตัวนี้อยู่
SK-II MEN FACIAL TREATMENT ESSENCE
Eucerin Men Whitening Active Booster
แต่ใกล้จะหมดแล้ว ไม่ค่อยเห็นผลด้วย ผิวหน้าผม ค่อนข้างคล้ำ ครับ ตอนนี้ก็เลยคิดว่าจะลอง
SK-II CELLUMINATION DEEP SURGE 15G
หรือว่าเพื่อน ๆ ท่านใด มียี่ห้อใหนแนะนำผมบ้างครับ ว่าจะลอง กายิเน่ ไม่รู้จะดีขึ้นหรือเปล่า

รบกวนด้วยนะครับผม อยากขาว ใส เด้งๆ ตอนนี้อายุเริ่มจะ 33 แล้ว กลัวแก่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่