.............................ทดลองเลนส์ขำๆ 85 1.4G ไปถ่ายอัดเทบรายการเชฟกระทะเหล็ก............................

ซื้อมานาน ได้มีโอกาศลองวันนี้เอง

แล้วก็ลองแบบรีบๆ โฟกัสมีหลุดตอนน้องฉัตรขยับ เพราะ DOF มันบางจริงๆ นี่ ขนาด Focus แบบ 3D แล้วนะ

น้องเขารีบไปถ่ายละคร วันนี้ที่รอคอยต่อ หลังจากอัดเทบรายการเชฟกระทะเหล้กมาเมื่อกี่ครับ

D800 + 85 1.4G

ไว้วันอาทิตย์นี้ ผมจะได้ลอง 85 1.4G เต็มๆ กับนางแบบส่วนตัวครับ

การ Compose และโฟกัสน่าจะไม่พลาดละ อิอิอิ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่