สาวก SK-II (น้ำป้าเจี๊ยบ) เห็นผลลัพธ์ของเจ้าPitera ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ระยะเวลาประมาณเท่าไหร่กันครับ?

คือผมใช้น้ำป้าเจี๊ยบขวดแรก ใช้มาถึงตอนนี้ 7เดือนแล้วครับ ขนาด 215ml.

ผลลัพธ์ที่ได้คือหน้าแข็งแรงขึ้น อมยิ้ม13 ไม่แพ้อะไรง่ายๆ เหมือนแต่ก่อน สิวผด สิวอุดตันไม่ค่อยมีครับ หน้าเรียบขึ้นครับ แถมนุ่มด้วย แต่ความกระจ่างใสนี่ไม่เห็นผลใดๆ เลยครับ เรื่องริ้วรอยก็เช่นกัน เจ้าพิเทร่าไม่ได้ช่วยกระผมแต่อย่างใด อมยิ้ม09

ก็เลยลังเลว่าตกลงอนุภาพคุณประโยชน์จากอมิโนต่างๆ ในเจ้าPitera นี่ช่วยผิวหน้าเราได้จริงหรือเปล่า หรืออยู่ที่การดูแลผิวหน้าของผมมากขึ้น อมยิ้ม07

อยากทราบว่าหนุ่มๆ สาวๆ สาวกน้ำป้าเจี๊ยบ ใช้ระยะเวลาเท่าไหร่ในการรู้สึกได้ถึงผลลัพธ์ และใช้หมดไปกี่ขวด ปริมาณเท่าไหร่กันแล้วครับ?

อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่