สนใจ เฟรนไชส์ ชายสี่ บะหมี่เกี๊ยว อยากลองทำดูจะ ไหวมั้ยกับคนไม่เคยมีประสบการณ์

สนใจเฟรนไชส์ ชายสี่ บะหมี่เกี๊ยว อยากจะซื้อมาเปิดที่บ้านค่ะ ที่บ้านเปิดร้านขายของชำอยู่แล้ว ยังมีบริเวณ หน้าร้านที่ยังว่าง บ้านอยู่ติดถนนใหญ่ที่ต่างจังหวัด ไปลองศึกษาดูค่าเฟรนไชส์ ก็เยอะอยู่ เลยอยากสอบถามผู้รู้ค่ะว่า โอกาส คืนทุนนี่นานมั้ยคะ เราเองไม่มีประสบการณ์ทางด้านนี้แต่ชอบทำอาหาร ชอบทานก๋วยเตี๊ยว เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว มีใครเปิดขายอยู่บ้างคะ มาแนะแนวพอเป็นแนวทางหน่อยค่ะ เงินทุนยังมีไม่มากนัก กลัวทุ่มไปแล้วจะไปไม่รอด ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่