ใครเป็นเซียนกระเป๋าBalenciagaบ้างค่ะช่วยเราหน่อย

กระทู้คำถาม
พอดีเราจะซื้อBalenciaga mini city สีชมพูจากเว็ป แล้วทีนี้คนขายบอกว่าตอนซื้อมาที่ช็อปหยิบหนังตัวอย่างที่มาพร้อมกระเป๋ามาผิดเป็นสีเทา
ซึ่งกระเป๋าจริงๆมันเป็นสีชมพูอ่ะ งงมั้ย? อยากถามว่ามันมีโอกาสเป็นไปได้หรือไม่ที่ช็อปจะหยิบหนังตัวอย่างกับกระเป๋ามาคนล่ะสี ?

เราคิดว่าของตั้งแพงในช็อปไม่น่าจะหยิบผิดได้ เราไม่มีความรู้เท่าไหร่ มีใครพอจะทราบบ้างมั้ยคะ
เพื่อนๆช่วยเราหน่อยยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่