เรียนภาษาที่ Dublin, Ireland มีสถาบันไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ กำลังมีแพลนจะไปเรียนภาษาอังกฤษที่ไอร์แลนด์ช่วงซัมเมอร์ปีหน้า
อยากทราบว่ามีสถาบันไหนนอกจาก Kaplan กับ EF มั้ย
เพราะทั้งสองอย่างราคาค่อนข้างสูงค่ะ
แต่ว่าได้ดูของ Kaplan ไว้บ้างแล้ว อยากทราบว่าการเรียนการสอนเป็นยังไงด้วย
ถ้ามีที่อื่นยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ แต่ขอเป็นที่ Dublin, Ireland ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

(เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรก ถ้าผิดพลาดต้องขออภัยด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่