เหตุผลที่หนัง คิดถึงคนแปลกหน้า เลื่อน ไม่ใช่เพราะเซ็นเซอร์ครับ

ภาพยนตร์เลื่อนฉาย
เพราะมีความผิดพลาดทางด้านเทคนิค ไม่เกี่ยวกับการเซ็นเซอร์นะครับ ทางเราอยากจะให้หนังสมบูรณ์มากขึ้น  จึงต้องแก้ไขบางส่วน เพื่อที่จะทำให้คนดู ได้ดูอย่างมีอรรถรสมากขึ้นเมื่อได้รับชม อดใจอีกไม่นานครับ กลางเดือนเมษานี้ได้รับชมแน่นอน รับรองว่าตัวที่ปรับปรุงใหม่นี้ ต้องถูกใจแน่แน่ครับ

เสียงจากคนดูหนังรอบกาล่า
ได้รับการวิพากษ์วิจารณ์ออกมาเป็น 2 เสียงครับ ส่วนแรกจะเป็นในทางว่า “ หนังดูไม่รู้เรื่อง ตัดต่อเรื่องไม่เข้าใจ การดำเนินเรื่องมีความขัดกันอยู่ และที่สำคัญในวันที่ฉายมีปัญหาทางด้านเทคนิคค่อนข้างมากก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย และเสียงจากอีกลุ่มหนึ่งที่เป็นด้านชื่นชมก็มีมากเหมือนกันว่าทิศทางของหนังแบบนี้ เล่าออกมาแบบนี้มันถึงจะใช่ ” ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่