จะรื้ออ่างอาบน้ำ ปูกระเบื้อง ทั้งห้อง ทำฝ้า ขอทราบราคาด้วยค่ะ (ค่ารื้ออ่างด้วย)

จะรื้ออ่างอาบน้ำ ปูกระเบื้อง ทั้งห้อง  ทำฝ้า  ขอทราบราคาด้วยค่ะ (ค่ารื้ออ่างด้วย)

ทาสีห้องใหม่และปูกระเบื้อง  60  x  60  ทั้งหลัง  45 ตรม  

เปลี่ยนประตูหลังห้องคอนโด  และห้องนอนเล็ก    เป็นบานสไลด์  

อยากให้ช่วยตีราคาค่ะ  ที่เรียกมา  ทำไมมันสุงมากๆ  ต่ำสุดอยุ่ที่  7 หมื่นกว่า   -  แสนกว่า  (ของเราซื้อเอง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่