Dead lock ยี่ห้อ SOLO กับ Solex กับ Yale กับ Abloy

Dead lock ยี่ห้อ SOLO กับ Solex กับ Yale กับ Abloy หรือยี่ห้ออื่นๆ อันไหนดีที่สุดครับ ไม่เน้นเรื่องราคา เน้นเรื่องการใช้งานและความปลอดภัย และสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
ผมเลือก Solex ครับใช้มาตั้งแต่รุ่นพ่อ ที่บ้านมีประตูในบ้านหลายจุด แต่ก่อนต้องพกกุญแจหลายดอกมาก
ตอนนี้เขามีทำมาสเตอร์คีย์ รวมกันกับพวกลูกบิด กุญแจคล้อง ก้านโย้ก มีครบครับ ก็คือทั้งบ้านใช้ดอกเดียวได้เลยอะครับ แข็งแรงปลอดภัยสะดวกสบายสุดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่