[CR] Mimosa ❤..The City Of Love..❤ @ Pattaya

กระทู้สนทนา
มีโอกาสได้ไปพักผ่อนพัทยา เมื่อ 16-17 มีค.56  เพื่อนแนะนำให้แวะไปเที่ยว Mimosa ตามแผนที่ที่ได้มาบอกให้ขับไปทางพัทยาใต้เลยตลาดน้ำ 4 สี่ภาคไปประมาณ 2 กิโล  อยู่ตรงข้ามโรงแรมแอมบาสเดอร์ หาไม่อยากค่ะ  ก็พบกับ Mimosa สไตล์การตกแต่งแบบสถาปัตยกรรมเมืองโบราณของฝรั่งเศส โดดเด่น ด้วยสีสัน และความโรแมนติกผสมผสานกันอย่างลงตัว ภายใต้แนวคิด “The City of Love” สวยดีค่ะ  ต้องขอบอกก่อนนะค่ะ นี่เป็นครั้งที่ 2 ที่โพสในพันทิป หลังจากโพสครั้งแรก ไปเมื่อปีที่แล้ว แต่ก็อยากแบ่งปันกับเพื่อนๆ ค่ะ ...

แสดงความคิดเห็น