ร้านวรรณทำไมขายของได้ถูกจัง เราไปช๊อปมา ของถูกมาก หมดไปสี่พันกว่าบาท
>>>จุกนมพิเจี้ยน ห้างขาย 99 ร้านวรรณขาย 60 บาท
>>> น้ำมันมะกอกเซเว่นขาย15บาท ร้านวรรณขาย 6บาท ยี่ห้แเดียวกัน
>>>โทนนเนอร์ ลอริอัล เดอร์ม่า เจเนอซิส โลตัสขาย320 วรรณขาย 216บาท
>>>วาสลีน เฮลตี้ไวท์ 600 มลทั่วไปเท่าไรไม่รุ วรรณขาย 255-.
>>>มาลี เงาะในน้ำเชื่อมกระป๋องแถวบ้านขายป๋องละ 89 วรรณขาย 64-.
>>>มาลี น้ำมะเขือเทศ 1000 มล วรรนขาย 48-.
>>>ครีมทาแก้ท้องลาย provimed 200 mg ทั่วไปขาย350-.วรรณขาย290-.
>>>สบู่เบนเนทสีส้มวรรณขาย 32-.
>>>อายไลเนอร์ไลฟ์ฟอร์ด เซเว่นขาย สองร้อยกว่าบาท วรรณขาย160-.
และอื่นๆอีกมากมาย นั่งดูบิลไปพิมไป อยากรู้จิงๆเรยว่าขายถูกขนาดนี้ได้ยังไง ซื้อแค่อย่างละชิ้นนะ ได้ราคานี้ ถ้าสองหรือสามชิ้นขึ้นไปจะถูกลงอิกเป็นอิกราคานึงอ่า
เรารักร้านนี้มากเรยค่ะ
ร้านวรรณ ระยอง ทำไมขายของได้ถูกมากขนาดนี้ ถูกมาก ไม่อยากเชื่อ
>>>จุกนมพิเจี้ยน ห้างขาย 99 ร้านวรรณขาย 60 บาท
>>> น้ำมันมะกอกเซเว่นขาย15บาท ร้านวรรณขาย 6บาท ยี่ห้แเดียวกัน
>>>โทนนเนอร์ ลอริอัล เดอร์ม่า เจเนอซิส โลตัสขาย320 วรรณขาย 216บาท
>>>วาสลีน เฮลตี้ไวท์ 600 มลทั่วไปเท่าไรไม่รุ วรรณขาย 255-.
>>>มาลี เงาะในน้ำเชื่อมกระป๋องแถวบ้านขายป๋องละ 89 วรรณขาย 64-.
>>>มาลี น้ำมะเขือเทศ 1000 มล วรรนขาย 48-.
>>>ครีมทาแก้ท้องลาย provimed 200 mg ทั่วไปขาย350-.วรรณขาย290-.
>>>สบู่เบนเนทสีส้มวรรณขาย 32-.
>>>อายไลเนอร์ไลฟ์ฟอร์ด เซเว่นขาย สองร้อยกว่าบาท วรรณขาย160-.
และอื่นๆอีกมากมาย นั่งดูบิลไปพิมไป อยากรู้จิงๆเรยว่าขายถูกขนาดนี้ได้ยังไง ซื้อแค่อย่างละชิ้นนะ ได้ราคานี้ ถ้าสองหรือสามชิ้นขึ้นไปจะถูกลงอิกเป็นอิกราคานึงอ่า
เรารักร้านนี้มากเรยค่ะ