จะอัดน้ำยากำจัดปลวกลงท่อเองใช้เครื่องปั้มแบบไหนครับแนะนำหน่อยครับ

ไม่ทราบท่านใดพอแนะนำได้มั้ยครับบ้านเป็นทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 22 ตารางวา คือหากระทู้เก่าๆดู ก็ใช้แบบปั้มจุ่มลงในน้ำแบบที่ทำน้ำพุอ่ะครับ

บางคนก็แนะนำให้ใช้ปั้มหอยโข่ง เครื่องสูบน้ำ ไดโว่ ซึ่งที่ตั้งงบไว้ก็ตามที่หลายท่านแนะนำคือ 1000 กว่าบาท - สามพัน

ตกลงใครแนะนำได้มั้ยครับว่าใช้แบบไหนหรือแบบไหนก็ได้

แล้วใช้ขนาดหรือความแรงประมาณไหนครับ รบกวนแหล่งหาซื้อในกรุงเทพด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่