ปุจฉา : เรื่องความต่างของ Araya Muddy Fox CX กับ Araya Muddy Fox CX 86

กระทู้คำถาม
สนใจหมอบแฮนด์ตรงในตระกูลนี้อยู่ เห็นครั้งแรกก็ว่าคันนี้ใช่เลย ต้องหามาเป็นเจ้าของให้ได้ ด้วยรูปร่างเฟรมที่ผมชอบมาก

แต่เมื่อดูแล้วมันมีอยู่ 2 รุ่นๆ ที่มี 86 ลงท้ายกับไม่มี ราคาก็ต่างกันมากกกกก...... ตัวนึง 21000 อีกตัว 32000 เห็นบอกว่า

ต่างกันที่กรุ๊ปเซ็ท ก็เลยเกิดคำถามท่านที่เคยใช้หรือผู้รู้ว่าจุดแตกต่างกันเป็นเงินหมื่นเนี่ย มันต่างกันอย่างไร มันดีมากดีน้อย

ขนาดไหน ถ้าตัว CX86 มันดีมากๆ จริง ผมจะได้เก็บเงินต่อให้ครบครับ

....เกือบลื่มอีกข้อ ถ้าเอามาปั่นสักระยะนึงปีสองปี  แล้วผมจะติดตะแกรงทำเป็นทัวร์ริ่งจะได้หรือไม่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่