อยากได้กระเป๋าสะพายหนังแท้ฃ่วยแนะนำหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ

อยากได้กระเป๋าสะพายหนังแท้ซักใบ

อยากได้ที่ดีไซน์สวยๆ ทนทาน  ใช้ได้หลายโอกาส  

ราคาไม่แพงมากไม่เกิน  7,000 บาท

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำยี่ห้อให้หน่อยค่ะ

เห็นมีเป็นแบรนด์ของคนไทยหลายแบรนด์ที่มีร้านขายตามเฟซบุ๊ค

แต่ไม่รู้จะซื้อจากร้านไหนดีน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกๆ คำตอบล่วงหน้านะคะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่