ปิดเส้นทางเสด็จให้ท่านเปลี่ยนเส้นทาง..ตอนนั้นไอ้พวกปชช.ทนไม่ไหว อยู่ไหนครับ

เห็นออกมาต่อต้านรายการตอบโจทย์ กันมากมาย ทั้งไอ้ยุดเหล่และสาวกแมงสาปสลิ่ม ในนี้และข้างนอก

รายการนี้ เขาพูดเชิงวิชาการ ทำอย่างไรที่จะให้สถาบันอยู่กับประเทศไทยและไม่ถูกพวกโหนเจ้าหรือพวกคลั่งเจ้านำมาเล่นงานฝ่ายตรงข้าม..โดยการนำเสนอแก้112.

แต่ครั้งหนึ่งเมื่อ4ปีก่อน พธม.ชุมนุมที่ราชดำเนิน ซึ่งมีหมายกำหนดการเสด็จของราชวงศ์ ผ่านเส้นทางนี้  แม้เจ้าหน้าที่ตำรวจจะขอร้องอย่างไรก็ไม่ยอมเปิดทางเสด็จ พร้อมทั้งบอกให้ท่านเปลี่ยนเส้นทางเสด็จ

ตอนนั้นพวกนี้อยู่ไหนครับ..ตอนนั้นไอ้ยุดเหล่อยู่ไหนครับ(4-5ปีที่แล้ว ยศก็พลเอกนี่แหละ)..พวก ปชช.ทนไม่ไหวอยู่ไหนครับ

หรือว่าไอ้คนกลุ่มนั้นก็คือไอ้คนกลุ่มปชช.ทนไม่ไหวนี่เอง..

สมเพชครับ ปากบอกรักสถาบัน..แต่ตอนนั้นมันบอกให้ท่านเลี่ยงไปเสด็จเส้นทางอื่นซะ..

นี่หรือครับไอ้คนรักสถาบัน ที่ตะโกนด่าคนที่เขาไม่ตะโกนว่า เขารักสถาบันเหมือนพวกมันแบบนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่