จาก กทม ไป พิษณุโลก วิ่งไปทางไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
กะว่าจะวิ่งไปสายเอเซีย เข้านครสวรรค์ พอออกจากนครสวรรค์ ก็ไปสาย 117
แต่ดันไปเจอ กูเกิ้ลแนะนำให้ออกอินทร์บุรี แล้ววิ่งสาย 11 เส้นไปตากฟ้าจนถึงพิษณุโลกเลย ระยะสั้นกว่าเกือบ 20 โล

เลยอยากขอทราบข้อมูล ว่าเส้นทางสาย 11 วิ่งง่าย ถนนดี รึเปล่าครับ และมีสถานที่แวะ เที่ยว ปั๊ม บ้างหรือไม่
หรือว่าวิ่ง เข้านครสวรรค์ ดีอยู่แล้ว รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่