พิษณุโลก:คลินิกแพทย์ผิวหนังที่ไหนดีบ้างคะ?

คือว่าเป็นสิวเยอะมากเลยค่ะ T_T
ผิวหน้าก็หมองคล้ำมาก

เพราะใช้เครื่องสำอางค์เพิ่มความกระจ่างใส
มันกัดจนผิวหน้าเราบางมากเลย
โดนแดดโดนฝุ่นแป๊บเดียวหน้าจะดำและสิวเห่อขึ้นมาเลย

ปรึกษากับเพื่อนๆในพันทิปแนะนำว่า
ให้ไปพบหมอผิวหนังดีกว่าคลินิคความงามนิติพน/วุฒิศักดิ์

เราเลยอยากถามว่า
1.ใครพอรู้จักคลินิกแพทย์ผิวหนังที่ดีๆในจังหวัดพิษณุโลกบ้างคะ (ยกเว้นนิติพล/วุฒิศักดิ์)
2.คลินิกนั้นตั้งอยู่ตรงไหน
3.ค่ารักษาแพงหรือเปล่าคะ

ขอขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่