ไม่สามารถ Login Yahoo ได้ใครพอมีวิธีมั่งไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมไม่สามารถ Login เข้าใช้งาน Yahoo mail ได้ครับ ใส่ทั้ง Mail address และ Password ถูกต้องเหมือนทุกครั้ง
แต่ตอนนี้ เดือน มีนาคม 2556 yahoo update ใหม่เลยเจอถาม secret answer เป็นวันเกิดตัวเอง
ซึ่งผมก็ใส่ไปหลายแบบนะ ทั้ง ไทย ทั้ง Eng พศ คศ ลองจนหมดแล้วแต่ก็ยังไม่ถูกซักที
ใครพอมีวิธีแก้ไหมครับ จนปัญญาแล้ว งงมาก วันเกิดตัวเองแท้ๆเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่