รบกวนช่วยแนะนำทัวร์แคนนาดา/สถานที่เที่ยวแคนาดาด้วยค่ะ(จขกท.อยู่อเมริกาค่ะ)

ตอนนี้ จขกท. อยู่อเมริกาค่ะ(มีกรีนการ์ดแล้ว)  คือเราอยากไปเที่ยวแคนาดาค่ะ(ถ้าไปช่วงเดือน มิถุนายน สวยมั้ยคะ หรือแนะนำให้ไปช่วงไหนดีคะ)  คิดว่าถ้าซื้อทัวร์น่าจะง่ายกว่าไปเอง(น่าจะคุม คชจ. ได้ด้วยค่ะ)  รบกวนคนที่เคยไปมาแล้ว ช่วยแนะนำ บ. ทัวร์ ด้วยนะคะ (ขอราคาไม่แพงมาก บริการดี โรงแรมและอาหารพอใช้) แล้วแคนาดามีที่ไหนน่าไปเที่ยวบ้างคะ .. สำหรับทัวร์สามารถซื้อได้ที่อเมริกาเลยหรือไปซื้อที่แคนนาดาดีคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่