สอบถามคนที่ทำอาหารให้น้องหมาทานเองค่ะ

อยากให้ช่วยแนะนำเมนูที่ทำให้น้องหมาทานค่ะ เพราะน้องที่บ้าน หมอห้ามให้กินอาหารเม็ด(หมอให้งดเพราะเป็นเชื้อรารักษาอยู่)กับที่มีส่วนผสมจากเนื้อวัว นม ขนมปัง ขนมหมา กินไม่ได้เลยค่ะ ตอนนี้ให้กินแต่ข้าวคลุกหมู คลุกปลา แบบไม่ปรุง แต่เค้าจะกินแต่เนื้อสัตว์ค่ะข้าวแทบไม่กินเลย จะทำยังไงดีค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่