มีวิธีแก้ปัญหาแมวขนร่วงเยอะมาแบ่งปันจ้า

กระทู้สนทนา
อาหารเสริมแก้ขนร่วง ของน้องแมว แจ่มมากขอบอก ยิ้ม แมวใครขนร่วงเยอะลองไปหาซื้อมาใช้ดูค่ะ!!

ดีมากจริงๆ เครซี่ขนร่วงมาก กินไป1เดือน ขนร่วงน้อยลงเยอะเลย...ใช้ดีบอกต่อจ้า ^^

1.ขวดสีเหลืองShed-X จะเป็นแบบน้ำน้องแมว(บางตัว)จะกินยากนิดนะค่ะ เราเลยใส่ไซริงป้อนวันละ1ไซริง ระวังเลอะด้วยน๊าแมวบางตังพ่นออกพอป้อนเสร็จจับปากน้องแมวหุบไว้แปบนึงจ้า เพื่อน้องจะได้กลืนลงไป

2.กระป๋องฟ้า MaxiCoat เป็นเม็ดสีน้ำตาล(เม็ดไม่แข็ง)เราให้น้องแมวกินวันละ2เม็ด ถ้าน้องแมวกินยากต้องบังคับป้อนนะค่ะ

เราให้น้องแมวเปอร์เซียที่บ้านกินครบ1เดือน ขนร่วงน้อยลงเยอะมากๆจริงๆค่ะ เลยนำมาบอกต่อ เผื่อท่านที่มีปัญหาน้องแมวขนร่วงขนไม่แน่นจะลองนำไปใช้ดูค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่