กำลังจะต่อเติมหลังบ้านค่ะ(พฤกษา 66)

1. กลัวทรุดมาก ด้านหลังติดคลอง(คิดว่ามันเป็นคลองนะ) มีใครมีผู้รับเหมาดีๆ งานโอเคบ้างค่ะ รบกวนแนะนำหน่อย
2. ผ้าม่าน สั่งตัดหรือว่าซื้อสำเร็จดีค่ะ
3. เหล็กดัด มุ้งลวด ขอคำแนะนำผู้รับเหมาเจ้าไหนดี
4. ปั๊มน้ำ ถังเก็บน้ำ ควรจะเอารุ่นไหนดี แบบไหนดี ติดตั้งไว้หลังบ้านได้รึป่าวค่ะ
5. เครื่องกรองน้ำ จำเป็นต้องมีมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่