บริษัท Adecco คือบริษัทจัดหางานใช่ไม๊ครับ แล้วขั้นตอนการสัมภาษณ์มีอะไรบ้างครับ

ตามที่ผมหาข้อมูลมาคือ บริษัท Adecco  คือบริษัทจัดหางาน

คือตกใจและกลัวตรงที่อ่านจากหลายๆที่มีสัมภาษณ์เป็นภาษาอังกฤษด้วย

คือไม่ทราบว่าทุกตำแหน่งนี่ต้องมีการสัมภาษณ์เป็นภาษาอังกฤษหมดเลยใช่หรือป่าวครับ

คือตอนนี้เค้าส่งงานมาให้ผมทดลองทำเป็นการทดสอบในเบื้องต้นครับ และผมได้แจ้งใน resume ที่ลงไว้ในเวปหางานแล้วว่า ภาษาอังกฤษของผม poor มากๆ

อีกอย่างจากข้อมูลที่หาได้ ก็มีทั้งแง่ดีและไม่ดีเกี่ยวกับ บริษัท Adecco ใครเคยได้ผ่านตรงนี้รบกวนแนะนำผมทีนะครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ขอบคุณทุกคนมากครับ คือผมอ่อนภาษามาก ถึงมากที่สุดอะครับ เลยกลัวที่จะโดนสอบภาษาอะครับ ไงก็จะพยายามให้ดีี่สุดครับ ถ้าสอบภาษาแล้วยังไงเดี๋ยวจะมาบอกนะครัย ของคุณอีกทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่